• shafi-kai-1 - 1
  • shafi-kai-2 - 1

Mafi kyawun Sin L-Cysteine ​​CAS: 52-90-4

Takaitaccen Bayani:

Barka da zuwa ga L-Cysteine ​​​​mu;(CAS: 52-90-4) gabatarwar samfur.L-cysteine;wani fili ne na kwayoyin halitta wanda ke taka muhimmiyar rawa a masana'antu da yawa da suka hada da abinci, magunguna da kayan kwalliya.Yana da matukar daraja don kaddarorin sa da yawa da aikace-aikace masu yawa.A matsayin mai sana'a kuma abin dogara, muna alfaharin samar da L-Cysteine ​​​​mai inganci;don biyan takamaiman bukatunku.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

L-cysteine;amino acid ne wanda ba shi da mahimmanci wanda ke faruwa a zahiri a jikin ɗan adam.Yana shiga cikin matakai daban-daban na nazarin halittu, yana mai da shi muhimmin sashi don kiyaye lafiyar gaba ɗaya.L-cysteine ​​​​mu;ana samar da samfuran ta hanyar ingantaccen tsarin masana'anta wanda ke tabbatar da tsabta da ƙarfin su.

L-cysteine;ana amfani dashi sosai a cikin masana'antar abinci azaman mai haɓaka ɗanɗano, antioxidant da inganta kullu.Ƙarfinsa na haɓaka ɗanɗano da ƙamshin abinci ya sa ya zama sanannen sinadari iri-iri kamar kayan gasa, kayan ciye-ciye da miya.Bugu da ƙari, yana aiki azaman antioxidant, yana tsawaita rayuwar abinci ta hanyar hana iskar oxygen.Abubuwan da ke sarrafa kullu ya sa ya zama manufa don inganta yanayin kullu da elasticity, yana haifar da ingantattun kayan gasa.

A cikin masana'antar harhada magunguna, L-cysteine;yana taka muhimmiyar rawa wajen samar da magunguna da kari.An yi amfani da shi sosai azaman precursor don haɓakar N-acetyl-L-cysteine ​​​​;(NAC), wani fili da aka sani don maganin antioxidant da abubuwan detoxifying.Har ila yau, L-cysteine;yana da mahimmanci ga kira na glutathione, wani muhimmin antioxidant wanda ke kare kwayoyin halitta daga lalacewar oxidative kuma yana tallafawa tsarin rigakafi.

Har ila yau, L-cysteine;ya sami matsayi a cikin masana'antar kwaskwarima saboda amfanin da yake da shi ga gashi da fata.An fi amfani da shi a cikin kayan kula da gashi kamar shamfu da kwandishana don inganta ƙarfin gashi da inganta ci gaban lafiya.A cikin samfuran kula da fata, abubuwan da aka tsara na L-cysteine ​​​​na taimakawa sake farfado da fata, rage bayyanar wrinkles da haɓaka lafiyar fata gaba ɗaya.

Mu L-Cysteine;Ana kera samfuran ƙarƙashin ingantattun matakan sarrafa inganci kuma suna bin duk ƙa'idodin da suka dace.Mun himmatu wajen samar muku da samfuran inganci waɗanda suka dace da takamaiman buƙatunku.Tare da ƙwarewar masana'antunmu da ƙwarewa da ƙwarewa, za mu iya tabbatar da abin dogara da ci gaba da samar da L-cysteine ​​​​.

A ƙarshe, mu L-cysteine;samfurori sune abubuwan da ba dole ba ne a cikin masana'antu daban-daban tun daga abinci, magunguna zuwa kayan shafawa.Kaddarorin sa na multifunctional sun sanya shi nema sosai don haɓaka ɗanɗanon sa, antioxidant da kaddarorin sanyaya.Tare da sadaukarwarmu ga inganci da gamsuwar abokin ciniki, mu amintaccen abokin tarayya ne don samun L-Cysteine ​​​​mai inganci.;don bukatun kasuwancin ku.

Ƙayyadaddun bayanai

Bayyanar Farin lu'ulu'u ko lu'ulu'u masu launin fari ya dace
Takamaiman juyawa[a]D20 + 8.3°~ +9.5° + 8.72 °
Yanayin Magani (Transmittance) ≥95.0% 98.5%
Asarar bushewa ≤0.50% 0.18%
Ragowa akan kunnawa ≤0.10% 0.07%
Karfe masu nauyi (Pb) Saukewa: 10PPM Farashin 10PPM
Chloride (Cl) 600-1000 ppm 800ppm ku
Arsenic (As2O3) Saukewa: 1PPM ya dace
Iron (F) Saukewa: 10PPM Farashin 10PPM
Ammonium (NH4) ≤0.02% 0.02%
Sulfate (SO4) ≤0.030% ≤0.030%
Sauran amino acid Chromatographically Cancanta
PH darajar 4.5 zuwa 5.5 5.0
Assay 98.0% ~ 101.0% 99.4%

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana